รบกวนช่วยแนะนำอู่เปลี่ยนแท่นยางรองเครื่องทีครับ

พอดีเอารถเข้าศูนย์ แล้ว ศูนย์แนะนำให้เปลี่ยนแท่นยางรองเครื่องครับ แจ้งราคามาค่อนข้างสูงประมาณ 1.5 หมื่น ครับ เลยอยากรบกวนพี่ๆ ช่วยแนะนำอุ่น่าเชื่อถือให้ทีครับผม
แถวๆ พญาไท อนุสาวรีย์ชัย ห้วยขวาง ดินแดง จตุจักร ก็ได้ครับ พอดีผมไม่มีความรู้เรื่องนี้เลยครับ พยายามหาใน
 google แล้ว
รถผมเป็น TOYOTA  ALTIS  G 2013 ครับ
รบกวนด้วยนะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่