ขายสินค้าผ่านหลากหลายช่องทาง จะเช็คคำสั่งซื้อจาก ecommerce platform อย่าง line, Tiktok ยังไง

ใครพอมีโปรแกรม หรือวิธีแนะนำในการเช็คคำสั่งซื้อจากลูกค้าที่เข้ามาในแต่ละวันโดยที่ไม่ต้อง log in เข้าไปยังหน้าของ ecommerce platform นั้นๆไหมครับ พอดีอยากให้มันมีการแจ้งเตือนเวลาลูกค้ามีการสั่งสินค้าเข้ามาจากช่องทาง Line และ Tiktok นะครับ เน้นหลักๆสองช่องทางนี้

รบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ 

ปล. ผมมีระบบ inventory management system อยู่แล้วนะครับ อยากได้แค่ feed แจ้งเตือนเท่านั้น

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่