งานกดรับออเดอร์

เราโดนหลอกจากงานกดรับออเดอร์ค่ะ บัญชีธนาคารที่ผูกกับระบบทางนั้นจะมีปัญหาอะไรไหมคะ ตอนนี้เราเครียดมากเลยทางแอดมินแจ้งมาให้โอนเงินเพิ่มยอดไม่งั้นจะส่งสินค้ามาเพื่อให้จ่ายเองถ้าไม่รับก็จะผิดกฎหมาย168 กับ 458ค่ะ มีทั้งชื่อที่อยู่เราครบเลยเราควรทำยังไงดีคะ ตอนนี้ยอดของเราค้างอยู่ที่ 2305.64บาท แต่เราไม่อยากเล่นต่อแล้ว เลยลองไปปรึกษาติวเตอร์ดูว่าทางบ้านเดือนร้อนจริงๆหมุนเงินไม่ทันอยากเอาเงินส่วนนี้มาใช้ก่อน ติวเตอร์ก็พิมพ์แบบมักง่ายมากค่ะ ก็ไปหาเงินมาทำยอดต่อสิคะจะได้ถอน ฮือออออีกแค่4ออเดอร์ก็จะครบแต่ต้องสำรองเข้าไปอีก3000+เพราะเงินทุนเราไม่พอ ตอนนี้เราไม่อยากได้เงินคืนแล้วขอแค่เอาชื่อที่อยู่กับเลขบัญชีธนาคารในระบบออกก็พอ ใครรู้วิธีบอกเราได้นะคะ ติวเตอร์คนนั้นก็ทักมาถามเเรากือบทุกวันเลยว่าพร้อมไหมคะ เงินมันไม่พอจริงๆจะให้ไปหามาจากไหนคะ เราก็โง่เองแหละที่ไปหลงเชื่ออะไรแบบนี้🥹
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่