หาแฟนคนคุย ช-ช ครับ

สวัสดีครับ...พี่ๆน้องๆชาว pantip ปัจจุบัน ผม อายุ 33 ขวบครับ
น้ำหนัก63
สูง168 ครับ
**ผมเป็นโบ๊ท รับ** ครับ
*ผมพักแถว บางนา / กทม นะครับ*
*หน้าตาก็พอเข้าวัดได้ครับ ผีไม่หลอก แฮร่**

เข้าเรื่องเลยนะ55 ไม่ทราบว่ามีเพื่อนๆน้องๆคนไหนบ้างที่เป็นเกย์เหมือนกัน  ที่กำลังมองหาแฟน คนคุย ลองมาทำความรู้จักกันได้นะครับ

ผมเป็นคนที่ไลฟ์สไตล์แบบเดฺ็กเนิร์ด+ชอบท่องเที่ยว ชอบอ่านหนังสือ ชอบออกกำลังกาย ทำงานแบบใช้ความคิดสร้างสรรค์ครับ  ปัจจุบันมีธุรกิจส่วนตัวพอเลี้ยงตัวได้ครับ

นิสัยผมเป็นคนที่พูดตรงมีเหตุผล เป็นคนใจกว้างมาก จะแอบเจ้าชู้ก้ได้เพราะเข้าใจธรรมชาติของเกย์ แต่ถ้าเจอคบซ้อนเลิกทันทีครับ55

สิ่งที่ไม่ชอบคือคนโกหก ไม่จริงใจ คนขี้อวดนี้ผ่านเลย55

ใครที่ยังโสดเข้ามาคุยกันได้นะครับ ขอคนที่เป็นรุกนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่