กลัวท้องยังไม่พร้อม 18+

เริ่มก่อนว่าเมื่ออาทิตย์ก่อนเราได้มีอะไรกับแฟน แต่ป้องกันโดยการใส่ถุงยางอนามัยนะคะ แต่แบบว่ารอบแรกไม่ได้เสร็จนะคะ ถอดมาทำการออรัลค่ะนานพอสมควร แล้วเราก็มาต่อกันโดยที่แกะถุงยางซองใหม่มาใส่ค่ะ หลังจะเรียบร้อยทุกอย่างเราก็เอาถุงยางมากใส่น้ำดูแล้วค่ะไม่รั่วไม่ซึม ละผ่านมา7วันคือวันนี้ เราได้มีอะไรกันอีกรอบค่ะ สวมถุงยางและไม่รั่วเหมือนเดิม แต่ว่าหลังจากทำอะไรกันเสร็จ เรามีเหมือนเลือดไหลค่ะ สีน้ำตาลๆ ไม่เข้มมาก แต่ไม่แน่ใจว่าเลือดรึป่าว กลัวว่าจะท้องแล้วเป็นเลือดล้างหน้าเด็กรึป่าวคะ 😭 หรือว่าเป็นประจำเดือนเพราะถ้าตามรอบเดือนก็ถึงรอบเดือนเราพอดีค่ะ ตอนนี้กังวลมากว่าท้องหรือเป็นประจำเดือน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่