ขอคำแนะนำสัมภาษณ์งาน ของบริษัท  บูโร เวอริทัส เอคิว แล็บ (ประเทศไทย) จํากัด (BVAQ Lab) หน่อยค่ะ

สวัดีค่ะ อยากรบกวนสอบถามเกี่ยวกับตำแหน่ง นักจุลชีววิทยา ของบริษัท  บูโร เวอริทัส เอคิว แล็บ (ประเทศไทย) จํากัด (BVAQ Lab) หน่อยค่ะ
พอดีได้รับการนัดสัมภาษณ์งานที่นี่ค่ะ เลยอยากขอคำแนะนำเกี่ยวกับ
1. การสัมภาษณ์งานที่นี่ค่ะ (ถ้าใครเคยมีประสบการณ์ หรือคำแนะนำรบกวนด้วยนะคะ)---->ที่นี่สัมภาษณ์ยากไหมคะ มีทำข้อสอบไหม??
2. สวัสดิการ/ เงินเดือน/ สภาพแวดล้อม ที่นี่ดีไหมคะ จากที่หาข้อมูลเบื้องต้นเหมือนจะเป็นบริษัทต่างชาติ?
3. หอพัก -- ทางบริษัทแจ้งว่าบริษัทอยู่ คลองหลวง ปทุมธานี ถ้าได้งานที่นี่น่าจะต้องหาหอพัก ควรหาแถวไหนดีคะ การเดินทางยากไหมแถวนั้น
4. เรื่องอื่นๆ แนะนำได้เลยค่ะ

รบกวนขอคำแนะนำเบื้องต้นเพื่อประกอบการตัดสินใจค่ะ
  พาพันขอบคุณ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่