ผู้ชายอายุ 27 ไม่เคยมีแฟนจะขึ้นคานไหมคับ

ก่อนอื่นผมก็บอกนะ ผมไม่เคยมีแฟนเลยคับไม่รุ้มีคนจะเชื่อไหม ผมไม่รุ้ว่าความรักมันเป็นยังไง เรื่องความรักตอนเรียนผมไม่ได้สนใจเลย มีคุยบ้าง แต่คุยเล่นๆแบบเพื่อน  และ
ตอนเรียนก็มีเพื่อนบ้างแต่ไม่เยอะคับ พอเรียนจบก็ห่างหายกันไปหมดไม่มีเพื่อนเลย แถบน้อยมากคับ บางทีก็แอบเหงาเหมือนกันนะ เห็นเพื่อนๆ แต่งงาน มีครอบครัว มีฐานะกันหมดแล้ว ญาติและแม่ผมถามเสมอ สงสัยว่าผมเป็นเกย์รึป่าว ผมไม่ค่อยได้ไปไหน ส่วนมากผมจะอยุ่กับบ้าน 
ผมไม่กินเหล้า,ไม่สูบบุหรี่,ไม่เคยเที่ยวกลางคืนคับ อีกอย่าง ผมก็ขี่มอไซไม่เป็น, รถเก๋งผมเคยหัดขับอยู่ แต่ก็ไม่ได้ขับนานเลบ เพราะไม่ได้มีรถเป็นของตัวเอง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่