เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

อยากให้ช่วยแนะนำ Smart Phone ที่มีฟังชั่น บันทึกเสียง (สนทนา) ในงบ 5000 ให้หน่อยครับ

กระทู้คำถาม
อยากให้ช่วยแนะนำมือถือ/ Smart Phone ที่มีฟังชั่น บันทึกเสียง (สนทนา) ในงบ 5000 ให้หน่อยครับ
แต่ก่อน Realme ราคานี้ จะมีหลายรุ่นเลย แต่เดี๋ยวนี้ จะมีเฉพาะรุ่นที่ราคาเกือบๆหมื่น เลยต้องดูยี่ห้ออื่น พอจะมีแนะนำบ้างไหมครับ

** ที่ไม่อยากไปลง app เกี่ยวกับบันทึกเสียงสนทนา เพิ่ม เพราะ app ที่ลงเพิ่มมันไม่ค่อยเสถียร บันทึกบ้างไม่บันทึกบ้าง ไม่เหมือนกับ ฟังชั่นที่มาพร้อมกับมือถือเลยจะบันทึกได้ชัวร์กว่านะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่