ระหว่างเสริมจมูก กับร้อยไหมจมูก

ตอนนี้เรากำลังคิดอยู่ว่าอยากจะทำเกี่ยวกะบจมูกของเราให้มีมิติมากขึ้นใช่ไหมคะ แล้วทีนี้ก็มานั่งๆนอนๆคิดทบทวนว่าสรุปแล้วจะเลือกวิธีไหนดี จะเสริมก็กลัวว่าทำไปแล้วจะเจอปัญหาให้ต้องมาแก้ทีหลังอีกราคาการทำแต่ละครั้งก็ไม่ใช่น้อย ส่วนการร้อยไหมประหยัดงบเราไปได้เยอะแต่ไม่แน่ใจว่าเราต้องคอยเติมการร้อยเรื่อยๆไหม?

ใครทำแบบไหนมาแล้วมาแชร์มาแนะนำได้นะคะ หรือมีคลีนิกไหนเด่นหรือดีด้านไหนมาแชร์กันได้เลยค่ะ ตอนนี้เรากำลังตัดสินใจอยุ่
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เสริมไปเลยค่ะ​ หาข้อมูล​หมอศัลย์​จมูก​เยอะๆก่อนทำด้วยนะคะ

พวกร้อยไหม​ มันอยู่แป้บเดียวก็หายไป​ เสียดาย​เงินแทน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่