เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

Wi-Fi เข้าไม่ถึงในห้อง

กระทู้คำถาม
ตอนนี้อยู่หอค่ะ แล้วใช้Wi-Fiของหอไม่ได้ค่ะทั้งๆที่เราเตอร์ติดอยู่ตรงผนังหน้าห้องเลยก็คือเปิดประตูห้องออกไปก็เจอเลยแต่ใช้ไม่ได้ แต่ห้องอื่นใช้ได้ปกตินะคะ หนูเดินออกไปตรงหน้าหอก็ใช้ได้แต่พอเข้ามาในห้องก็ใช้ไม่ได้ เป็นเพราะอะไรคะ 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่