ดูดวงชะตาฟรี 1 คำถาม by Aor HORO (#26) 19/09/2022

กระทู้สนทนา
สวัสดีครับ ผม Aor HORO ขอพยากรณ์ดวงชะตาให้ท่าน 1 คำถาม (ขอคำถามมีเรื่องราวชัดเจน)
ขอดูท่านที่ไม่เคยดูกับผมนะครับ ลงชื่อหน้าไมค์ คุยกันหลังไมค์ครับ

ข้อมูล 3 ข้อ เพื่อผูกดวงครับ
1. จังหวัดเกิด  (เมืองเกิด,ประเทศ กรณีเกิดต่างประเทศ)
2. เวลาเกิดแน่นอน ตัวอย่าง 15:05 น (เกิดหลังเทียงคืนถึง 6 โมงเช้า ให้ระบุว่าเป็นเช้าวันอะไรเช่น จันทร์)
3. วัน เดือน ปี เกิด

ขออนุญาติไม่ดูเรื่องเหล่านี้
1. ดวงสมพงษ์กับคนที่เราคบ
2. ดูลูกว่าดีหรือไม่ดี
3. ดูว่าจะตายเมื่อไหร่
4. อายุต่ำกว่า 18ปี ไม่ดูเรื่องคู่ครอง
5. ดูโชคลาภจากหวย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่