เลี้ยงกระต่าย HL เวลานอนน้องชอบมาเลียหน้าและมุดเข้าเลียซอกคอ เสียนานมากจนต้องดึงน้องออก มีใครเคยเจอแบบนี้บ้างคะ

กระทู้คำถาม
ทุกครั้งที่เรานอน กระต่ายเราชอบเลียหน้าเราและมุดเข้าเลียตามคอ ซอกคอ คือแบบจั๊กจี้ และเลียนานมาก แบบนี้คือน้องผิดปกติหรือเปล่าคะ เลี้ยง HL มา 1ปี6เดือน น้องเพิ่งมีอาการแบบว่าไปข้างต้นนั้นเป็นเวลา 1เดือนพอดีค่ะ ก่อนหน้านั้นก็ไม่เคยเป็น สมมติถ้าว่าอาการแบบนี้เขาเรียกว่าน้องรักเรา สงสัยจะคลั่งรักมากเลยค่ะ แต่ก็ยังสงสัยว่าน้องเป็นอะไรหรือเปล่า🤔
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่