ร้องเท้าของ Michael kors ของแท้ต้องดูอย่างไงค่ะ ถึงรู้ว่าแท้ ??

กระทู้คำถาม
พอดีว่าเพื่อนเพิ่งซื้อร้องเท้าแตะของ Michael kors รุ่น Jake logo slide Sandal แต่ไม่ได้ซื้อที่ Store เขาไปซื้อจากร้านดังแห่งหนึ่งที่ว่าขายของแท้เหมือนกัน เวลาได้มาเหมือนในรูป แต่ที่แปลกคือใส่ไม่ได้และแข็งมากๆ ทำไห้รู้สึกว่ากลัวไม่ใช่ของแท้ พี่ๆคนไหนเคยใช้บ้าง ช่วยรีวิวบอกที่ ว่ามัน แท้ หรือ ทิพย์ค่ะ ?
ขอบคุณค่ะ.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่