เป็นตกขาวสีน้ำตาลมา1อาทิตย์แล้วค่ะT^T

สวัสดีค่ะประจำเดือนล่าสุดมาวันที่ 17-21 สิงหาคมที่ผ่านมาค่ะ  ต่อมาวันที่29 ก็มีเลือดไหลออกจากช่องคลอดค่ะ เป็นประมาณ2วัน ปกติก่อนประจำเดือนจะมา จะมีตกขาวสีน้ำตาลพอเปื้อนกกน. ประมาณ3-4วันค่ะ จากนั้นประจำเดือนจะมาปกติ แต่เดือนนี้ ตกขาวสีน้ำตาลมาตั้งแต่วันที11แล้วค่ะมานิดเดียวนะคะพอเปื้อนกกน.ค่ะ จนตอนนี้ยังเป็นตกขาวสีน้ำตาลอยู่เลยค่ะ ปจด.ก็ไม่มาซักที กลัวเป็รอันตรายมากๆเลยค่ะ

ปล.ป้องกันโดยการใช้ถุงยางทุกครั้งที่มีเพศสัมพันธ์นะคะ เช็คหลังเสร็จกิจทุกครั้งไม่ขาดไม่รั่วค่ะจะเสี่ยงตั้งครรภ์รึเปล่าคะ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่