เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

รถเก๋งผมยาง 195/55/R15 ควรเติมลมยางเท่าไรดีครับ

ตอนนี้ช่างแนะนำ 30  ทั้ง4ล้อ แต่แก้มยางล้อหน้ามันย้วยออก
ตอนี้เติม หน้า 32 หลัง 30  ล้อหน้าก็ยังย้วยออกอยู่ดี ควรเติมเท่าไรดีครับ โดยสาร3คน ส่วนตัวผมคนน้ำหนักตัวเยอะ155โล ครับ ควรเติมหน้าหลังเท่าไรดีครับ รถ civic fd
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่