สอบถามเกี่ยวกับรพ.ที่ให้คำปรึกษาทางจิต ต้องการพบจิตแพทย์

สวัสดีค่ะ พอดีเราอยากจะพบจิตแพทย์เพื่อปรึกษาปัญหาโรคซึมเศร้า ก่อนหน้านี้ไม่เคยรับการปรึกษาเลย ติดทั้งเรื่องที่อยู่ตจวแล้วก็เรื่องงานด้วย เลยอยากจะถามเพื่อนๆว่า พอจะมีรพ.ในกรุงเทพที่ไหนที่เราสามารถพบจิตแพทย์ได้มั้ยคะ ขอแบบที่เราไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายเยอะ เป็นรพ.รัฐก็ได้ค่ะ แต่อยากจะขอที่แพทย์รับฟังจริงๆแล้วก็ไม่ติดสินเราไปก่อนค่ะ เพราะว่าเราตกงานอยู่ด้วย ขอบพระคุณล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่