เมื่อเมมเบอร์จบการศีกษาออกไปแล้ว ไม่ได้อยู่ค่ายไหน หรืออยู่ค่ายไหนก็ตาม

กระทู้คำถาม
เราสามารถดิวงานกับอดีตเมมเบอร์ แล้วจัดคอนเสิร์ตใหญ่
รวมพล อดีตเมมเบอร์ สามารถทำได้ไหมครับ?
เพลงที่มาร้องไม่มีเพลงจาก 48 เลย เป็นเพลงไทยสากลทั่วไป ที่ซื้อลิขสิทธิ์มาเรียบร้อย
ขอถามแฟนคลับที่วงพี่ แบบนี้ทาง AKB48 เคยมีคนทำไหมครับ?
แล้วถ้ามีคอนเสิร์ต รวมพลอดีต 48 ไทยแลนด์แดนสยาม คุณสนใจไหมครับ?
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่