คืนนี้ 01.45น. บิ๊กแมทซ์กัลโช่ ศึกแย่งจ่าฝูง นาโปลี เปิดบ้าน รับการมาเยือนของ มิลาน

ถ้าถามว่าทีมในเวทีกัลโช่ ฟอร์มทีมไหนโหดสุด เหี้ยมเกรียมที่สุดในชั่วโมงนี้  ต้องบอกเลยว่า คือ นาโปลี

(แก้ไขจากหัวทู้นะครับ มิลานเปิดซานซิโร่ รับการมาเยือนของนาโปลี) 

ปัญหาคือ มิลานในวันนี้ไม่มี ราฟา เลเอา  😱😖😱 จะรอดไหม

แต่...มาถึงขั้นนี้แล้ว  ก็ต้องเชียร์สุดใจครับ  มีตำแหน่งจ่าฝูงเป็นเดิมพัน  และผลเสมอก็ไม่เป็นผลดีกับทั้งคู่  เพราะถ้าตาอยู่แบบน้องต้าชนะ  น้องต้าจะขึ้นจ่าฝูงเดี่ยวๆเลย

ดังนั้นวันนี้ แม้ฟอร์มของทีมจะเป็นรองนาโปลี  แต่...ถึงคราวต้องวัดกันแล้ว  ใครจะอยู่ ใครจะไป  น่าจะเป็นเกมที่ยากสุดๆเกมนึงในฤดูกาลนี้ของมิลานเลย

แฟนมิลานและนาโปลีมาร่วมเชียร์ด้วยกันครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่