ปรึกษาความรักหน่อยค่ะ

สอบถามหน่อยค่ะ คือตั้งแต่ที่เราทะเลาะกับแฟนเมื่อวันที่21เดือนก่อน จนแฟนบอกว่ารู้สึกไม่เหมือนเดิม เราก็ขอโอกาสว่าเราจะปรับตัวใหม่ เขาก็ให้ค่ะจนถึงตอนนี้ก็ยังคุยกันปกติ แต่การคุยมันไม่เหมือนเดิมอ่ะค่ะ เขาบอกขอเวลาเราก็รอ รอจนจะเกือบเดือนเขาก็ยังเย็นชากับเรา ถามคำตอบคำ เขาบอกเดี๋ยวมันก็ดีขึ้นเอง มันก็ดีนะคะ แต่ทำไมเขายังเฉยชากับเรามีแต่เราที่พยายามอยู่ฝ่ายเดียว พอเราถามเมื่อไรจะกลับมารู้สึกเหมือนเดิมเขาก็บอกว่า อย่าพึ่งจี้ถาม และเราก็ไม่ได้โทรคุยกับเขามา20กว่าวันแล้วค่ะ ถ้าจะขอโทรดีมั้ยคะหรือรอให้เขาดีขึ้นก่อน เราควรทำยังไงต่อดีคะให้เวลาเขาอีกหรือควรพอ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่