อาการแบบนี้ใช่hivไหมครับ

คือผมมีอะไรมากังผญ.คนนึง(ไม่ได้ป้องกัน) แล้วหลังจากวันนั้นที่มีอะไรกันได้1วัน ผมรู้สึกคันตามผิวหนังบางที่มีผื่นขึ้นเล็กๆ บ้างที่ที่คันก็ไม่มีผื่นขึ้น รู้สึกหายใจลำบากนิดนึงครับ มันจะเป็นhivไหมครับคือมันไวมากแค่วันเดียวผมเลยกังวลครับ ยังไม่ได้ไปหาหมอ ใครรู้บอกหน่อยครับว่าอาการแบบนี้เสี่ยงที่จะเป็นไหมครับ 
แล้วถ้าเป็นhivไปรับยามาทานจะหายขาดแบบ100%หรือป่าวครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่