เช็คสถานะในไลน์ GHB BUDDY ขึ้นแบบนี้ กี่วันจะทราบผลคะ

สวัสดีค่ะ
เราเงินเดือน17,500 ยื่นกู้คนเดียว ยื่น2.3ล้าน ได้เข้าดูบ้านและตกลงกับโครงการดำเนินเรื่องตามนี้ค่ะ😂
27/8/65 เซ็นสัญญาจองบ้าน และยื่นเอกสารกับเซลล์โครงการ
29/8/65 เซลล์ยื่นเอกสารกับแบงค์สาขา
31/8/65 เจ้าหน้าที่สาขาติดต่อมาสอบถามข้อมูลส่วนตัว
5-9/9/65 สาขาขอเอกสารเพิ่มเติม
13/9/65 สาขาส่งรายละเอียดวงเงิน และตารางการผ่อนชำระให้ดู ก่อนส่งอนุมัติจริงกับสำนักงานใหญ่
14/9/65 สาขาติดต่อมาที่บริษัท เพื่อคอนเฟิร์มข้อมูลก่อนส่งสำนักงานใหญ่
16/9/65 สำนักงานใหญ่ติดต่อมาที่บริษัท
17/9/65 เช็คสถานะในไลน์ GHB BUDDY ขึ้นข้อมูลตามรูป (ก่อนหน้านี้เช็คแล้วขึ้นว่าไม่พบข้อมูลขอสินเชื่อ) พึ่งเช็คขึ้นวันนี้ค่ะ

**อยากทราบค่ะว่าหลังจากนี้ประมาณกี่อาทิตย์ทราบผลคะ ถึงขั้นตอนนี้มีสิทธิ์ที่จะผ่านไหมคะ ทุกวันนี้หมกหมุ่นกับเรื่องบ้านมากเลยค่ะ ใจไม่อยู่กับเนื้อกับตัว ลุ้นทุกวัน ตื่นเต้นทุกวัน ฝันเกี่ยวกับบ้านทุกวัน55555😂 รบกวนผู้รู้ช่วยแชร์เรื่องราวให้ฟังหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ🥹🙏

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่