ถ้าผู้ชายชอบใครสักคน เขาจะชัดเจนจริงมั้ยคะ

น่าจะเป็นคำถามที่ถูกถามบ่อยๆ ถ้าใครใจดี (โดยเฉพาะผู้ชาย) อยากได้ความเห็นหน่อยค่ะ

กรณีที่ผู้ชายทำเหมือนจะเข้าหา เหมือนจะพูดด้วย แต่ก็ไม่ได้มีอะไรมากไปกว่านั้น
เขาก็แค่ คุยเฉยๆ ไม่ได้คิดอะไรใช่มั้ยคะ

ถ้าผู้ชายชอบใครสักคน เค้าต้องจีบ ต้องรุก หรือแสดงออกอะไรสักอย่างให้เรารู้แน่ๆใช่มั้ยคะ?
จขกท อ่อนประสบการณ์มากค่ะ จะยินดีมากถ้ามีใคร มาช่วยแนะ

เอาตรงๆก็ชอบเขาแหละ แต่ถ้าผู้ชายไม่ได้จริงจังอะไร เราก็อยากตัดใจค่ะ ยังไม่พร้อมจะจีบใครก่อนเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่