รบกวนแนะนำยางรถ งบเส้นละไม่เกิน 5,000

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ พอดีได้ฤกษ์เปลี่ยนยาง เลยอยากให้ทุกคนช่วยแนะนำยางดีๆหน่อยค่ะ รถที่ขับเป็นรถเก๋งค่ะ ส่วนใหญ่ขับในกทม. มีออกต่างจังหวัดบ้างเดือนละครั้ง ขับประมาณ 80-120 ค่ะ
ยางตัวเดิมเป็น michelin pilot sport 4 - 215/50 ZR17 อยากเปลี่ยนเป็นตัวอื่นบ้าง รบกวนเพื่อนๆพี่ๆแนะนำหน่อยค่า งบเส้นละไม่เกิน 5,000 บาทค่ะ ขอบคุณทุกคนล่วงหน้าค่า

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่