เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

แนะนำหมาขนาดเล็ก-กลางที่เฝ้าบ้านได้กับอยู่ในบ้านหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
คือช่วงปิดเทอมเล็กของมหาลัยจะกลับบ้านแล้วที่บ้านจะให้เลี้ยงหมาค่ะ พอดีเราเป็นซึมเศร้ากับแพนิคด้วยเลยอยากได้หมาที่บำบัดจิตเราได้(ถ้ามีนะคะ😂) แต่ขอขนาดเล็ก-กลาง เฝ้าบ้านได้ อยู่ในบ้านได้นอนในบ้านได้ เห่าไม่ดังมาก มีใครพอแนะนำมั้ยคะช่วยเราทีค่ะ
กราบขอบพระคุณมากค่ะ😂😂
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่