โน้ตบุ๊ค acer nitro 5 an515-57 เสีย จอดำเปิดไม่ติด ค่าซ่อมประมาณเท่าไหร่ครับ หรือใครมีวิธีแก้บ้างครับ

คือผมไปลงตัว bios แบบ mod มาครับ แล้วผมก็ไปปรับค่า BCLK ครับเสร็จปุ๊ปมันก็จอดำอะครับ (อาการคือจอดำ เข้าหน้า bios ไม่ได้ด้วยครับ ไฟคีบอร์ดโน้ตบุ๊คติด ไม่มีเสียงครับ) ผมเลยอยากจะถามว่าค่าซ่อมประมาณเท่าไหร่หรอครับ หรือใครมีวิธีแก้บ้างครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่