เจอโปรนี้ของ Ais ทำให้ผมเลิกใช้รายเดือนไปเลย จากเดือนละพันเหลือเดือนละร้อย คุ้มมาก !!!!

ผมใช้ Ais แพ็คเซเรเนด ใช้มา 20 ปีแล้ว ก่อนหน้านี้จ่ายค่าโทรศัพท์เดือนละพันกว่าบาท

จนมาเจอโฆษณาของ Ais เป็นซิมที่มีโปรมาให้เลย 1280 บาท ราคานี้คือค่าบริการ 12 เดือน ตกแล้วเดือนละ 106 บาท 
ราคานี้ได้เน็ต 300 mbps จำนวน 70 GB ต่อเดือน โทรฟรี Ais และ โทรฟรีนอกเครือข่าย 60 นาทีต่อเดือน 

ด้วยราคาและโปรแบบนี้...บอกเลยว่าคุ้มมาก คิดว่าหลายท่านคงไม่ทราบว่า Ais มีโปรแบบนี้ แนะนำเลยครับ
ส่วนตัวผมตอนนี้ บอกลาเซเรเนดเลยครับ ใช้แบบนี้ดีกว่าประหยัดเงินได้เยอะเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่