เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ระเเวงว่าเเฟนเราไปมีอะไรกันคนอื่น

ช่วงหลังเราไม่ได้อยู่ด้วยกัน(อยู่ห่างกัน) เเฟนมีอาการที่เปลี่ยนไปไม่เหมือนเดิม พอเรารู้สึกว่ามันมีอะไรเปลี่ยนไป เราก็เลยถามไปตรงๆว่า เพราะอะไรถึงเปลี่ยนไปมีคนอื่นหรือป่าว เขาก็ตอบว่าป่าวที่เปลี่ยนไปเพราะการกระทำของเราที่ไม่ค่อยจะสนใจเขาปล่อยให้เขาอยู่คนเดียว (อันนี้ผมผิดเองผมเข้าใจ) เรื่องนี้ก็ผ่านไป สักพักผมเห็นเเฟนเเชทกับคนที่ทำงานเเล้วก็ลบ ผมเลยถามว่าลบทำไม คำตอบที่เขาตอบมาคือ กลัวเราเห็นถ้าเราเห็นเเล้วจะทะเลาะกัน เรื่องนี้คุยกันเเล้วมีปัญหานิดๆหน่อยๆ เเล้วก็ผ่านไป อยู่ไปอยู่มาวันหนึ่ง ผมไปเห็นในประวัติการค้นหา google เขาไปค้นหาเรื่อง ไปเเอบมีไรกับกิ๊กเเฟนจะรู้มั้ย เเล้วอะไรอีกเยอะเเยะเกี่ยวกัยเรื่องพวก มีไรกัน เเอบคบกันที่ทำงาน จากนั้นผมก็ถามไปตรงๆว่าค้นหาอะไรเเบบนี้ คำตอบที่ได้คือค้นหากันเล่นๆกับเพื่อนผู้หญิงที่ทำงานเเค่นั้น เขาก็มีอาการหงุดหงิดใส่เเล้วก็ไปบอกกับผมว่าเขาไม่มีความสุขที่ผมเป็นเเบบนี้ เขายืนยันว่าเขาไม่ได้มีใครทั้งนั้น   เเต่สิ่งในหัวที่ผมคิดมันมีเยอะเเยะมากมาย เเล้วสุดท้ายนี้ผมควรทำไง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่