เราไม่สามารถนอยเเฟนได้จริงๆหรอ

คือแฟนตื่นมาแล้วรอบหนึ่ง เราก็ปลุกตามปกติแล้วเขาก็ตื่นเเล้วนะ เล่นโทสับ รู้สึกตัวเเล้ว เราเลยบอกจะไปทำงานบ้านบลาๆๆๆ จากนั้นมาอีกทีเเฟนก็ไม่ตอบหายไปเฉยๆ2-3ชม.มาอีกทีบอกนอนหลับพึ่งตื่น เรานอยมากค่ะเพราะปล่อยให้เรารอ เราชอบคิดมากกลัวว่าเขาจะโกรธเรื่องอะไรสักอย่างบลาๆๆเพราะเขาไม่เคยหายไปค่ะ (ตอนที่เขาตื่รอบเเรกเราขอเงินเขาด้วยค่ะเราเลยคิดว่าเขาโกรธรึป่าวที่ขอเงิน) แล้วเราก็นอยมากๆเเล้วเขาก็ไม่ได้ขอโทษนะคะ บอกว่าเราไม่มีเหตุผล งี่เง่าบลาๆๆๆ คือเราจะไม่เป็นงี้เลยถ้าเขาไปหายไปตอนเราขอเงิน เราไม่สามารถนอยเรื่องนี้ได้เลยใช่มั้ยคะ

**ถ้าพิมพ์งงๆขอโทษด้วยนะคะเพราะถ้าให้เล่าจริงๆยาวเเน่ค่ะ🥺
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่