มีโปรย้ายค่ายไหนได้เน็ต unlimited ราคาต่ำกว่า 249 บาท เติมเงินหรือรายเดือนก็ได้ครับ

โปรรายเดือนที่ใช้อยู่ 249 ของ Dtac
ใช้ net ได้ 10 GB โทร 200 นาที
คือโทรไม่เกินเดือนละ100นาที แต่ net 10 GB มันก็น้อยเกินไป
แต่ถ้าเอามากกว่านี้ โปรก็แพงโหด โทรเข้า cc แล้วได้โปรดีสุดแค่นี้
มีค่ายไหนให้ใช้net unlimited แล้วราคาถูกกว่านี้ไหมครับ เบอร์เดิมทั้งแบบเติมเงินหรือรายเดือนก็ได้ครับ พร้อมย้ายค่ายครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่