แค่คุยกันเพื่อทำให้ตัวเองมีความสุขควรได้รับโอกาสไหม

กระทู้คำถาม
คือผมกับแฟนคบกันมาสองเดือนผมก็เหงาแล้วไปโหลดแอพแอพหนึ่งมาเล่นเพราะตัวเองว่างมากแฟนผมทำงานตั้งแต่เช้า 7 โมงจนถึงเที่ยงคืนแล้วไม่ได้คุยกันหนึ่งวันสองวันผมทักไปคุยอยู่คนเดียว  2-3วัน    คาสายยังไม่ได้คา  เวลาเขาไปไหนเขาไม่ค่อยบอก  ผมทำอะไรนิดๆหน่อยจะหงุดหงิด เช่นไปหาเขาตอนบ่าย3แต่เขานอนอยู่  เขาหงุดหงิดมาก  แต่อยู่ด้วยกันน่ารักดูแลเอาใจใส่  แต่เมื่อ คุยในโทรศัพท์เมื่อไรคนละคน   เหตุการคือไปเจอไปเจอคนในแอปและเคยคุยกัน  ผมก็เลยพูดกับคนคุยทุกอย่างแบบประชด  มีกัญชาขายไหม  ละที่นี้แฟนผมทักมาว่า  จะเอาใช่ปะกันชาอะ  หลังจากนั้นก็มีปากเสียงกันซึ่งผมไม่สามารถสู้เขาได้อยู่แล้วละก็ง้อเขาทักไปขอโอกาสสุดท้ายเลิก  เพราะผมไปเล่นแอปนั้น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่