ระแวกเมืองกาญหรือราชบุรีมีมูลนิธิช่วยเหลือสัตว์บ้างไหม

สวัสดีค่ะ พอดีเราเลี้ยงน้องแมวตัวผู้ระบบปิดไว้หนึ่งตัว ตอนนี้น้องมีอาการฉี่ไม่ออก อึไม่ออก อาเจียน และไม่ยอมทานอาหาร เราอยากพาน้องไปโรงพยาบาลสัตว์แต่ค่ารักษาค่อนข้างเกินความสามารถเรา เพราะช่วงนี้บ้านเราอยู่ในช่วงหัวเลี้ยวหัวต่อคุณพ่อไม่สบาย คุณแม่บอกเงินที่มีอยู่เราต้องใช้เก็บไว้เพื่อรักษาคุณพ่อ ขออนุญาตบอกก่อนนะคะว่าช่วงนี้เราไม่ได้ทำงานเพราะต้องช่วยคุณแม่ดูแลคุณพ่อคุณพ่อเราอายุมากแล้วหลังจากท่านติดโควิตท่านมีอาการแทรกซ้อนช่วยเหลือตัวเองไม่ได้ เราจึงไม่มีเงินเก็บเพียงพอรักษาน้องแมว เราจึงอยากทราบว่าพอระแวกกาญจนบุรีหรือราชบุรีพอมีมูลนิธิไหนช่วยได้บ้างไหมคะ 🥺

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่