จากฟอร์มที่ผ่านมา วันนี้ยู 20 ไทย จะเจออัฟกานิสถานยำเละกี่ลูกดีครับ

กระทู้สนทนา
ชื่อชั้นอัฟกันดูเหมือนจะไม่เท่าไหร่ แต่เคยประมาทตอนยู 23 ยุคเจนรบ โดนระเบิดถังขรี้ไป 4-1 (ถ้าจำไมผิด เจนรบตีไข่แตก วิ่งเป็นม้าอยู่คนเดียว) วันนี้ไม่ได้เจิม ไม่น่าจะทายพลาด ความแข็งแกร่งของร่างกายไม่น่าจะสู้ได้ ผมว่าแพ้ครับ แพ้เท่าไหร่อีกเรื่อง ชินละครับผม แต่จะรอชม 555
***แก้ไขนะครับ ที่ยุคเจนรบเจอเหมือนจะเป็น ปาเลสไตน์ แต่อัฟกันฯ ก็ไม่หมูอยู่ดีครับ***
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่