ขอสอบถามเกี่ยวกับโครงการ ais best buy ค่ะ

กระทู้คำถาม
คือเราอยากรู้ว่าโครงการ ais best buy ซื้อโทรศัพท์​ ไอโฟน13pro ราคาพิเศษไม่ติดสัญญาสำหรับลูกค้าเติมเงิน เราต้องมียอดเติมเงิน50ขึ้นไปทุกเดือนหรือ3เดือนรวมกันมียอดเติมเงิน50ขึ้นไป และเครื่องที่เราซื้อต้องใช้แต่เบอร์aisที่เรารับสิทธิ์มั้ยคะ เราสามารถใช้เครือข่ายอื่นกับเครื่องที่เราซื้อได้มั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่