ไม่มีอารมณ์ทางเพศกับแฟน แปลกไหมคะ

เราอายุ 25 ปีค่ะ มีแฟนที่คบกันมา 5ปี นานๆ มีอะไรกันบ้าง แต่ทุกครั้งที่มี เราไม่ค่อยมีอารมณ์ร่วมเลย แบบเฉยๆ อ่ะค่ะ ไม่อิน ไม่อยากทำ แต่ก็มีบ้างที่เรารู้สึกอยากทำนะคะ เป็นแบบนี้แปลกไหมคะ แฟนเราเองก็เหมือนเริ่มเซงๆ เบื่อๆ บอกเราเล่นตัวบ้าง ทำเป็นแหย่ ไม่ทำจริงบ้าง เราเองก็กลัวว่ามันจะทำให้ชีวิตคู่เราแย่ลง ไปกันไม่รอดเพราะเรา เราเองก็ไม่รู้จะแก้ยังไง ควรพบแพทย์ไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่