แดง มีใครเลือกพรรค สุดารัตน์ ไหมครับ

ผมไม่ใช่แดง ไม่เลือกแน่ๆ
แต่ ในความรู้สึก สุดารัตน์ ดีกว่า อุ๊งอิ๊ง แน่นอน
สุดารัตน์ อยู่กับ ทักษิณ ตั้งแต่สมัย จำลอง
ทำงาน กับ ประชาชน มาตลอด
เพื่อไทย เน้น ดีเอ็นเอ ชินวัตร
เอาเด็กรุ่นลูก ข้ามหัว สุดารัตน์เลยอยู่ไม่ได้
สงสาร แกอยู่ นะ
ล่าสุด หัวหน้าพรรคเพื่อไทย หมอ ชลน่าน
ก็ออกมาพูด ว่า เพื่อไทย ไม่มีพรรค พี่น้อง
อย่าเลือก พรรคอื่นที่แอบอ้าง
ไม่เอ๋ยชื่อพรรค แต่คนก็รู้ ว่าหมายถึงใคร
แดงในนี้มีใคร เลือก พรรค ของสุดารัตน์ ไหมครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 14
ไม่มีใครตอบคำถาม ตรงๆ เลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่