เงินว่างงานประกันสังคม

มีเรื่องสงสัยค่ะ ใครพอทราบข้อมูลรายละเอียดเรื่องการจ่ายเงินว่างงานอธิบายเราทีค่ะ เรื่องมีอยู่ว่าเราได้ยื่นเรื่องเงินว่างงานไป ผ่านไป1เดือน เราได้สอบถามเรื่องผลอนุมัติเงินว่างงานไปกับทางfacebookของประกันสังคม ทางเจ้าหน้าที่แจ้งเรามาว่าผลอนุมัติว่างงานของเราอนุมัติแล้ว จำนวนเงินอนุมัติ 7560 บาท จากนั้นเงินเข้าบัญชีเรายอดตามนี้ค่ะ ครั้งที่1 84 บาท ครั้งที่2 2268 บาท ครั้งที่3 2352 บาท ครั้งสุดท้ายที่จะเข้าอีก 336บาท และทางเจ้าหน้าที่แจ้งว่าเป็นครั่งสุดท้ายที่จะเข้าแล้ว ซึ่งจากยอดเรารวมกันแล้วได้5040 บาท เลยสงสัยว่าทำไมยอดเงินที่เราได้มาทั้งหมด ไม่ตรงกับยอดอนุมัติทั้งหมดที่เจ้าหน้าที่แจ้งมาค่ะ อธิบายเราทีค่ะ งงมากก
ปล.เรารายงานตัวตรงทุกเดือนไม่เคยลืมนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่