มีใครพอรู้ ขื่อเพลงนี้ไหมครับ เป็นเพลงนานแล้วครับแต่ผมจำชื่อไม่ได้

กระทู้คำถาม
เนื้อร้องตอนท่อนฮุก ฮัมว่า ฮื่อฮื่อ ฮื่อฮื่อฮือ ฮือฮื่อฮื่อ ฮือฮือฮือฮื้อฮื่อฮือ 
เป็นผู้ชายร้องครับ หลังจากท่อนฮุก แล้วจะมี วอเน่ วอเน่ วอเน่ วอเน่
อะไรสักอย่างผม สะกดไม่ถูก เพลงเป็นภาษอังกฤษครับผู้ชายร้อง เพลงแนวตอนเล่นเกมส์สมัยก่อนครับ
ใครรู้ช่วยบอกผมหน่อยนะครับ🙏🥺 ขอบคุณมากๆนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่