มีใครตั้งดอกไม้ไว้ในห้องนอนบ้างไหมค่ะ

สวัสดีค่ะ
มีใครเคยตั้งดอกไม้ไว้ในห้องนอนบ้างไหมค่ะ

พอดีเราพึ่งซื้อน้องไฮเดรนเยียมาเมื่อวาน เพื่อจะเอาไว้ตั้งดูสวยๆในห้องนอน
แต่พอหาข้อมูลในอินเตอร์เน็ตแล้ว
เขาบอกว่าไฮเดรนเยีย ก้านกับใบมันอันตรายอ่ะค่ะ ส่วนดอกของเขาก็ไม่ควรจะสูดดมมากๆ จริงไหมค่ะ

รบกวนพี่ๆ,เพื่อนๆ ที่เคยปลูกน้องไฮเดรนเยีย มาตอบให้หายสงสัยทีค่ะ

ขอบคุณค่ะ

นี่คือรูปน้องค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่