เคยฝันถึงใครบางคนแล้วเรากับเขาไม่เคยรู้จักกันมาก่อนไหมค่ะ

คือเราฝันว่าเรากันคนที่ไม่รู้จักได้เที่ยวด้วยกันแล้วเขาหน้าตาดีคือหล่อเลยแหละเขาก็พาเราไปหลายที่เลยเรากับเขาก็มีความสุขมากๆแต่เรากับมองหน้าเขาไม่ชัดมันจะดูมัวๆเราพยายามมองหน้าเขามากๆแต่มองเท่าไรก็ไม่ชัดแต่เรารู้สึกว่ามีความสุขกับเขามากๆเลยแต่พอเราตื่นเรากับจำความฝันนี้ไม่ค่อยได้แต่เราคิดว่ามันมีเยอะกว่านี้แน่      ปล จขกทมีแฟนแล้วนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่