สอบถามการขอวีซ่า USA ให้เด็ก 11 เดือน นอกจากขอไปรษณีย์ สามารถขอแบบไปสัมภาษณ์เองได้มั้ยครับ ถ้าพ่อแม่มีวีซ่าอยู่แล้ว

สอบถามการขอวีซ่า USA ให้เด็ก 11 เดือน ทางสถานฑูตอมเริกาจะบังคับให้ขอทางไปรษณีย์อย่างเดียวรึเปล่าครับ เราสามารถขอแบบไปสัมภาษณ์เองได้มั้ยครับ ถ้าพ่อแม่มีวีซ่า 10 ปีอยู่แล้ว เนื่องจากว่าผมไปอ่านมีบาง comments เก่าๆ แจ้งว่า สถานฑูตไม่สัมภาษณ์เด็กครับถ้ายื่นแบบสัมภาษณ์เองเขาจะให้ทิ้งเอกสารไว้เหมือนเราไปส่งเอกสารเองแทนไปรษณีย์ครับ
แสดงความคิดเห็น