รบกวนสอบถามครับ jbl partybox 1000 สามารถเชื่อมต่อกับ jbl partybox 310 ด้วยวิธีไหนได้บ้างครับ(ต้นทางเป็นโทรศัพท์)

รบกวนสอบถามหน่อยครับ jbl partybox 1000 สามารถเชื่อมต่อกับ jbl partybox 310 ด้วยวิธีไหนได้บ้างครับ
(ต้นทางเป็นโทรศัพท์นะครับ) ถ้าเชื่อมต่อแบบสาย จะต้องซื้ออุปกรณ์ อื่นๆเพิ่มด้วยหรือป่าวครับ เช่น
แอมป์เพิ่มกำลังขับให้กับต้นทาง(โทรศัพท์) หรือ ตัวมิกเซอร์ เพราะว่า ต้องต่อไมโครโฟนด้วย  
รบกวนพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ แนะนำหน่อยครับ  **มือใหม่มากๆเลยครับไม่ค่อยมีความรู้ทางด้านนี้เลย**
                           -------------------------  ขอบคุณครับ  ---------------------------

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่