เกม ps2 super robot war@3 มันไม่มีสกิลนักบินที่เพิ่ม sp เทิร์นละ 10 เหรอครับ

ผมเคยเล่นเกม srw@3 ของ ps2 มาแล้วครั้งนึง จำได้ว่ามันมีเพิ่มสกิลนักบินโดยใช้ค่า PP ในการซื้อสกิลนักบิน เพื่อเพิ่ม sp ของนักบินทุกๆ เทิร์นๆ ละ 10 แต่พอมาเล่นครั้งนี้สกิลนี้ทำไมมันไม่มีให้ซื้อแล้วล่ะครับ เกมนี้มันมีให้ซื้อสกิลเพิ่ม sp ให้กับนักบินเทิร์นละ 10 เหมือนภาคที่แล้วหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่