ปัญหาความรัก

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับผมพึ่งเขียนครั้งแรกผิดพลาดยังไงขอโทษด้วยนะครับ 

ผมกับแฟนคบกันมาได้ครึ่งปีกว่าแล้วตอนที่คบกันแรกๆมันดีมากๆเลยครับแต่หลังๆมาก็เริ่มคุยกันน้อยลงผมเข้าใจนะครับว่าวันนึงไม่ได้ว่างตลอดเวลาแต่ตั้งแต่คบกันแรกๆผมก็เป็นฝ่ายรอเขาตลอดเขาไม่ว่างเลยพอมาคุยกันตอนดึกๆแต่คุยไปคุยมาก็ทะเลาะกันอีกด้วยเหตุผลไร้สาระทำให้ไม่มีเวลาคุยเข้าไปใหญ่ส่วนตัวผมเป็นคนไม่ง้อใครอยู่แล้วแล้วก็ขี้โกรธส่วนแฟนผมเขาเป็นคนขี้น้อยใจอะไรนิดหน่อยก็น้อยใจแล้วด้วยเหตุนี้มันทำให้ผมชอบรำคาญเขาอยุ่บ่อยๆเลยล่ะเรื่องนี้ผมก็มีส่วนผิดแต่ความสัมพันแบบนี้ในทุกๆวันมันทำให้ผมเบื่อแต่ผมก็เลิกกับเขาไม่ได้ไม่รู้ว่าเพราะอะไรอาจเป็นเพราะผมยังรักเขาอยู่หรือยอมรับไม่ได้ว่าถ้าไม่มีเขาขึ้นมาผมจะทำยังไง

อาจจะงงๆหน่อยนะครับผมเล่าไม่ค่อยรู้เรื่อง
แสดงความคิดเห็น