#####ตามหาบอทที่พอมีฐานะมั่งคั่ง #### เจ้าสัวบอทที่ตุน Pantip pointไว้เยอะและใจดีแบ่งคะแนน อยากแลกเพี้ยนชุดใหม่ อยากได้ๆ

กระทู้สนทนา
ตามหา Bot มีการตุนคะแนนไว้เยอt   เราเล่นสินธรค่ะ ไม่เชี่ยวชาญแต่เล่นได้แต้มบ้าง ไม่ได้บ้าง 
 คะแนนตอนนี้เหลือ 220 คะแนน อยากได้กุญแจเพี้ยนเล่นกีต้าร์มาใหม่ อยากได้ อยากได้
เผลอแลกแมสไปก่อนไม่คิดว่าจะเติมเร็วขนาดนี้

เพี้ยนสะอื้นเพี้ยนสะอื้นเพี้ยนสะอื้น

เรามองหาบอทตามนี้คะ่

มีการสะสม Point เยอะยิ่งดี
มีPoint เยอะพอสมควร 100,000 พ๊อยยิ่งดี
BOT หญิง/ชายแท้
ตั้งมู้เต็มโควต้าวัน ละ4 มู้ ติดๆกัน
ใจดี ใจเย็น  ไม่ตอบโต้คนแซว
รูปร่างสมส่วน สูง 170 + ไม่จำเป็นเราแค่หวังแต้มท่าน
ไม่สูบบุหรี่ ดื่มเหล้าได้บ้าง ไม่จำเป็นเราแค่หวังแต้มท่าน

ส่วนเรา

จบจากวัดลิงขบ
การศึกษาGPA ได้เกรดดี
รูปร่างหน้าตาเสื่อมไปตามวัย
เคยโสด
อายุ 50 + ใกล้ได้เงินประกันสังคม 
ฐานะดี แต่เงินอยู่กับเมีย

แค่นี้ก่อนค่ะ คิดไม่ออกตอนนี้

ที่มาตามหาในนี้เพราะเผื่อเจอคนศีลเสมอกัน ถ้าไม่เจอก็ไม่เป็นไร แต่ขอแต้ม Pantip point

คำถามว่า ถ้า คะแนนเยอะแล้วมาหาขอBotในพันทิปทำไม?
 ตอบ: แลกมาเยอะคะแนนเหลือน้อย และไม่ถนัดตั้งมู้ 8 คำ+1 ภาพ มันเขิ้ลลลลลล555

สบายดี.......

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่