ไลน์ไม่แจ้งเตือนที่มุมจอคอมด้านล่าง

คือยังทราบค่ะ ว่าคนอื่นๆเป็นกันไหม เวลาล็อคอินไลน์ในคอม เมื่อก่อนเวลาข้อความเข้าไลน์จะเด้งที่มุมจอล่างด้านขวา แต่เดี๋ยวนี้มันไม่เด้งเลยค่ะ ตั้งค่ากันแจ้งเตือนแล้วก็ไม่เด้งข้อความให้ เลยทำให้ไม่รู้ว่าใครส่งข้อความมาบ้างตอนทำงาน เพราะบางทีคนอื่นส่งไฟล์งานผ่านไลน์ หรือแจ้งเรื่องงานทำให้เราไม่รู้ มีวิธีแก้ไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่