อยากผ่อน Ipad pro มือสอง

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยครับ คือว่าผมอยากได้ไอแพดไว้ใช้เรียน พอดีว่าคอมพิวเตอร์ที่ใช้พังตอนนี้มีโทรศัพท์แค่เครื่องเดียว กำลังคิดว่าอยากจะผ่อนไอแพดอยู่ดูๆอยู่สองรุ่นคือ pro 2020 มือสอง กับ air 5 มือหนึ่งทีนี้ผมคิดว่าถ้าซื้อไอแพดแอร์มือ 1 แล้วมันก็ไม่เท่าตัวโปรอยู่ดี เลยหันมาดูโปรมือสอง ที่เห็นขายๆกันอาะครับ ราคาดีมากเลยแต่เสียดายไม่รับผ่อน คือว่าผมกำลังเรียนอยู่มหาลัยแล้วต้องทำงานพาร์ทไทม์ เงินเดือนก็ 5000-6000 ยังต้องจ่ายค่าห้องอีกค่าน้ำค่าไฟ เลยอยากจะทราบว่าพอจะมีผู้ใจบุญที่กำลังอยากขายไอแพดโปร พร้อมแอปเปิ้ลเพ็น ในราคา ไม่ เกิน 25000 ไหม ผมสามารถผ่อนได้แค่เดือนละ ไม่เกิน 2400 บาทเพราะผมต้องจ่ายค่าห้องอีก 🥲🥲🥲 ที่ขอมาอาจจะดูตลกแต่ว่าถ้ามีใครใจดีขายให้หน่อยนะครับทางนี้ลำบากมากจริงๆ ครับ ที่คิดอยากซื้อไอแพดเพราะคิดว่าไอแพดเอาไว้โหลดชีท เขียนในนั้นได้เลย ถ้าเป็นคอมได้ใช้แค่ทำรายงานไม่ก็โปรเจคท์เลยคิดว่าไอแพดสามารถทำประโยชน์ได้มากกว่า ขอความเห็นใจด้วยครับ🥲🥲🥲🥲 ขอบคุณมากครับ ที่บ้านไม่มีเงินส่งเรียนแต่ก็อยากเรียนให้จบครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่