พาเด็กป2ป6สองสาวไปกรุงเทพครั้งแรกไปเที่ยวที่ไหนดีครับ

จากบ้านนอกเข้ากรุงครั้งแรกครับ นั่งรถไฟไปลงสถานีบางซื่อ ไปพัก แถวถนนศรีนครินทร์ ครับ ไปถึง กทม วันศุกร์9กันยายน2565 กลับบ้านต่างจังหวัดวันอังคาร  12กันยายน 2565 ครับกำลังดูรถเมลล์ รถไฟฟ้า รถmrt ว่าเส้นทางไปที่ต่างๆที่จะพาลูกสาวไปอย่างไรดี งงมาก  ถึง กทม วัน ศุกร์ เที่ยง ว่าจะพาเด็กๆไปไหว้พระที่วัดพระแก้วครับ  เพื่อนๆท่านใดมีสถานที่ใดแนะนำ น้อง บอกน่ะครับ ขอบคุณครับ
[code]ใส่โค้ด
[/code]
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่