ทุกคนคิดว่าไงคะ หรือเราคิดไปเอง

สวัสดีค่ะเราชื่อดาว เรามีแฟนคบกันมาได้ปีกว่า เราย้ายไปอยู่บ้านเค้าตั้งแต่5เดือนแรก มาช่วงหลังๆ1-2เดือนก่อนหน้านี้มีเรื่องทะเลาะกันทุกวัน มือถือจะไม่ค่อยให้จับ แต่เรามีรหัสเฟสอะไรหมดนะคะ มาวันที่30สิหา ช่วงประมาณ18.00 มีเฟสผู้หญิงโทเข้ามาเฟสของแฟนเรา ไอ้เราก็ทักกลับไปทันทีว่า ใครค่ะ เค้าก็ตอบว่า อ๋อพอดีว่าแฟนเอาโทรค่ะแฟนเป็นเพื่อนแฟนเรา เราเลยถามกลับไปว่าแฟนคุณใครคะ แล้วเค้าตอบว่าเรื่องของผู้ชายจะไปอยากรู้ทำไมเค้าคุยธุระ อีเราก็ค้างคาเลยทักไปถามแฟนเรา (อ๋อ เราทะเลาะกับแฟนหนักจึงกลับมาอยู่บ้านตัวเองนะคะ) ว่าคือใครอะไรยังไง เพื่อนคนไหนขอดูหน่อย มันว่าเพื่อนมันชื่อปอนด์ ไอ้เราก็ถามอีกว่าคนไหนเราขอดูหน่อยได้ไหม มันกลับว่าเราบ้า คิดมากสารพัด ความค้างคาใจก็รวมแชทเลยค่ะ3คน ถามในแชทนั้นเลยว่าขอดูเฟสหรือรูปแฟนคุณ/เพื่อนหน่อย ไม่มีใครตอบเราได้ไม่สามารถให้เราดูได้ ไม่มีใครอธิบายได้เลย  ที่นี่โคนันเจ้าสิงเลยค่ะ ส่องเฟสอีผู้หญิงไปได้ช่องติ๊กต้อกเพื่อต้องการรู้ว่าแฟนมันคนไหน ความพยายามทั้งคืนได้ติ้กแฟนมันมาที่นี้ก็เลื่อนดูจนได้ชีอเฟสของแฟนมัน เข้าเฟสเราเลยค้นหาชื่อเฟส เอ้าไม่เจอ เราเอาเฟสแฟนเราค้นหาอีกก็ไม่เจอ ที่นี้เราให้เพื่อนๆเราค้นหาอุ๊ยดันเจอ เอ้าเราก็มานึกสิแฟนมันเป็นเพื่อนกับแฟนเรา แต่ดันบล็อกเฟสเรา บล็อกเฟสแฟนเรา แต่เอาเฟสเมียมาโทหา มันปกติไหมคะ ซึ่งส่วนตัวไม่ปกติ ทุกผู้หญิงไปเลยค่ะ เราด่าเค้าสารพัดความที่ว่าโมโหมือนี่สั่น สลับกันเลยค่ะ กับแฟนเราด่าทั้ง2 มันบอกว่าโอ๊ยใครจะไปเอาดูหน้าตาผัวด้วย ไม่เอาหร้อก เราทิ้งท้ายแชทไปว่ากล้าหน้าด้า..น เอาของคนอื่นแล้ว ใจอะกล้ายอมรับด้วยอย่ากาก หลังจากนั้นเราให้เพื่อนเราทักหาแฟนมันเลยกะจะถามว่าเป็นเพื่อนกับแฟนเราหรอ ส่วนตัวเราว่าผู้ชายอะไม่รู้เรื่องนี้แน่นอน เราเอาเฟสเพื่อนเราทักไปกี่เฟสโดนบล็อคหมด (คิดว่าผู้หญิงเอาบล็อก) เราให้เพื่อนเราทักติ้กต้อกก็โดนบล็อคอีกเหมือนกัน  ซึ่งอยากรู้อะค่ะอยากถาม ทุกคนคิดว่าไงคะ หรือเราคิดไปเอง  เหตุการณ์เกิดขึ้นเมื่อวันที่30สิงหาคม มีต่อวันที่31วันที่แฟนเราขึ้นศาล เดี่ยวมาต่อให้นะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่