อยู่ไปก็เหมือนลดคุณค่าตัวเองเลย

เราคบกับแฟนมา6ปี เขาดีกับเรามาตลอด เเต่พอเขาปีที่6 เขาเข้ามหาลัยส่วนเราดร็อปอ่านหนังสือเขามีเพื่อนที่มหาลัย แล้วเขามาบอกเราว่าเขาหวั่นไหวกับคนนี้เราเขาไปอ่านแชท เราเลยตัดสิ้นใจบอกเลิกเขา ครั้งที่1 เขามาง้อเราก็กลับไปค่ะ เรารักเขามากเลยนะแต่เราก็ต้องเซฟความรู้สึกตัวเองก่อนใช่ค่ะเราเลยบอกเลิกเค้าอีกค่ะ ตอนแรกก็อยู่ได้นะคะ แล้ววันหนึ่งเค้าก็ทักมาเราก็ใจอ่อนจะกลับไป เค้าหายไปสิบนาทีค่ะตอนที่เรากลับไป เขาไปบอกชอบผูหญิงคนนั้นค่ะ ตอนแรกเรารับไม่ได้เลยค่ะ เค้าบอกเค้าขอเวลาแล้วเค้าเลือกเราแต่เค้ายังมูฟออนจากผู้หญิงคนนั้นไม่ได้ เขาบอกว่าถ้าเราไม่บอกเลิกเขาครั้งที่สองเค้าคงไม่ไปบอกชอบผู้หญิงคนนั้นค่ะ ตอนนี้สมองคือแบลงอะคะมึนชาซ่าๆบอกไม่ถูก กินข้าวไม่ลงนอนไม่หลับ เราก็กลับมาเค้าก็จะเขาเรื่อง ผู้หญิงคนนั้นตลอด ช่วยเรียกสติเราหน่อยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่