มอเตอร์ไซค์yamaha mio125i,125rr,gt125 เอาคันไหนดี

ผมจะซื้อมอเตอร์ไซค์ATหัวฉีดซักคันนึง มือสองราคาไม่แรง ก็มีตามนี้เลยครับmio125ตัวตากลม กับ mio125ตัวสองตา แล้วก็มีเจ้าGT125ที่ราคามือสองมันไม่แรง อยากถามพี่ๆว่าถ้าจะใช้ในชีวิตประจำวันเนี่ยขับไปเรียนขับไปทำงาน สามตัวนี้ตัวไหนน่าใช้กว่ากันหรอครับ เรื่องความประหยัดน้ำมันก็ดี ส่วนเรื่องความเร็วนั้นเป็นผลพลอยได้ครับ รบกวนด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่